Barka da zuwa RICON WIRE MESH CO., LTD.
 • Nau'ikan da aikace -aikacen faɗaɗa raga na ƙarfe

  Za'a iya raba raga na ƙarfe zuwa nau'ikan daban-daban gwargwadon amfani da shi, kamar ƙafar dandamali mai tsayi, murfin kariya na inji, shinge na manyan hanyoyi, fences na jirgin ƙasa, kariya ta gangaren rami, kayan ado na ciki, rufin rufi, kera injina, injunan gini. kariya, zubar rufin rufi, bango Plastering, sassan mota, dandamali na aikin bita na masana'antar kera motoci, gina jirgi da gyarawa, ayyukan gini, shingayen filayen jirgi, manyan kantunan arewa maso gabas, ƙafar ƙafa, da dai sauransu.

  Kariyar gangarawa ta faɗaɗa raga ƙarfe: 100-wuka ta faɗaɗa raga na ƙarfe, kauri kusan 1.0-2.0mm, fasali: nauyi mai nauyi, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, gini mai sauƙi, ƙarancin farashi, aiki: yana iya ƙarfafa ƙarfin bangon gefen ramin tushe. , da tabbatar da ramin ginshiƙin Tsaron ma'aikatan gine -gine da ke ƙarƙashin ƙasa

  news03
  news04
  news08

  (2) Scaffolding faɗaɗa raga na ƙarfe: 80-wuka mai kauri yaɗaɗa ƙarfe na ƙarfe, wato 4mm faɗaɗa raga na ƙarfe, fasalulluka: rashin zamewa, mai jurewa, babban ƙarfin hali, ƙarfin ƙarfi, kuma ana iya amfani dashi akai-akai. Aiki: Scaffolding faɗaɗa raga na ƙarfe na iya hana ma'aikata masu tsayi daga abin da ya faru na aminci.

  news02

  news10

  news11

  (3) Rigon ƙarfe na ƙarfe don shinge: Yana ɗaukar ramin ƙarfe mai siffar lu'u-lu'u, faɗin faɗin wayar da aka faɗaɗa shine 50x100mm, kauri shine 3-4mm, kuma saman yana rufi na PVC don hana tsatsa da lalata. Hakanan ana kiranta PVC mai rufi da aka faɗaɗa. Siffofin: juriya mai ƙarfi mai ƙarfi, samun iska, watsa haske, Ba shi da sauƙi hawa kuma yana da kyakkyawan bayyanar. Aiki: Ana iya amfani da shingen raga na ƙarfe azaman shinge na wurare daban -daban don hana sata da ayyukan haram.

  news01

  news04

  news05

  (4) Zagaye-rami da aka faɗaɗa ƙarfe na ƙarfe: ta amfani da ramin ƙarfe mai raɗaɗi, buɗewa: 5-30mm, nisan rami: 5-20mm, aiki: zagaye-rami ramin rami azaman murfin kariya don kayan aikin injiniya, na iya hana hannun ma'aikatan, yatsun kafa, tufafi, Hadurran da ke haifar da tuntuɓar kai, ƙafafu da sauran sassan tare da kayan aiki.

  news06

  news07

  news12

  (5) 304 bakin karfe da aka faɗaɗa ƙarfe na ƙarfe: Yana ɗaukar siffar rami mai siffar lu'u-lu'u, za a iya sarrafa buɗewa da kauri gwargwadon mai amfani, halaye: juriya mai zafi, acid mai ƙarfi, alkali mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, aiki: ana amfani dashi don dandamali na kayan aiki a cikin tsire -tsire masu guba da wuraren gurɓataccen masana'antu, kariya ta inji, Abubuwan samfuri masu ƙarfi kamar filtration na iya tsawanta rayuwar sabis na ƙarfe da aka faɗaɗa.

  (6) Rufin faɗaɗa raga na ƙarfe: 1.0x5.0mm kauri mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali, halaye: shaye-shayen sauti, nauyi mai nauyi, kyakkyawa, gini mai sauƙi, babu kulawa ta yau da kullun, aiki: ana amfani da rufin ƙarfe na ƙarfe a manyan dakunan taro, gidajen sinima, dakunan karaoke, otal -otal, dakunan tikitin tasha, Dandalin da sauran rufi.

  news09


  Lokacin aikawa: Jul-23-2021